Nguồn Meanwell NPB-360-24TB Hàng nhập khẩu
1,973,400₫
Freeship
Nhận hàng thanh toán
Đổi trả dễ dàng
Còn hàng
Mean Well
Tiki.vn
  • Công suất định mức: 360W
  • Điện áp đầu ra: 24V DC
  • Dòng điện đầu ra: 15A
  • Điện áp đầu vào: 90~264V AC
  • Hiệu suất: Lên đến 91%
  • Loại đầu ra DC: Đầu nối terminal block (TB)
  • Bảo vệ: Bảo vệ quá tải, ngắn mạch, quá áp, quá nhiệt
  • Chứng nhận an toàn: UL, CUL, TUV, CE, CB, FCC
  • Kích thước: 215 x 115 x 50 mm